Pneumatic Cylinder Assembly Cover Kit, Aluminum Pneumatic Cylinder End Cap

Maikling Paglalarawan:

Pneumatic cylinder kit na ginagamit para sa pag-assemble ng pneumatic cylinder, tulad ng DNC, SI standard pneumatic cylinder at MA MAL DSNU Mini Pneumatic Cylinder.Isama ang Pneumatic Cylinder End Cap, mga seal, magnet atbp. nakumpletong kit para sa pagbuo ng isang silindro.Maaari kaming magbigay ng isang buong hanay at paghahatid ng mga kalakal sa loob ng mabilis na oras.


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

1.Maaari kaming mag-alok ng SC/SU Pneumatic cylinder kit, Festo Standard DNC Pneumatic cylinder kit, ISO15552/6431European Standard Pneumatic cylinder kit Mga Bahagi .
2. Nagbibigay kami ng iba't ibang mga modelo ng cylinder, iba't ibang mga cylinder bores, upang matugunan ang mga pangangailangan ng karamihan sa mga merkado

Modelo ng pneumatic cylinder Laki ng bore
Round pneumatic cylinder 32,40,50,63,80,100,125,160,200,250,320
Airtac standard SI Pneumatic cylinder kit 32,40,50,63,80,100,125,160,200
Pamantayan ng Airtac SDA 10,12,16,20,25,32,40,50,63,80,100
Festo DNC standard 32,40,50,63,80,100,125
Pamantayan ng FESTO ADVU 16,20,25,32,40,50,63,80
Mini silindro MAL 16,20,25,32,40
Mini Stainless Steel MA 10,12,16,20,25,32,40

Mga Pneumatic Standard Cylinder Kit

Pneumatic Standard Cylinder Kits

Hindi. 1 2 3 4 5
item Nut Tie rod nut Seal ng piston rod Panakip sa ulo O-singsing
Hindi. 12 13 14 15 16
item Tie rod Piston rod O-singsing Piston seal Magsuot ng singsing
6 7 8 9 10 11
Naaayos na tornilyo Block slip Self lubricating bearing Cushing ring O-singsing Barrel
17 18 19 20 21
Piston Plain na unan Spring cushion Hexagon nut takip

VDMA24562 Festo DNC Pneumatic Cylinder Kit

VDMA24562 Festo DNC Pneumatic Cylinder Kits

Hindi. 1 2 3 4 5
item Nut Takpan ang turnilyo ng koneksyon Seal ng piston rod Panakip sa ulo O-singsing
Hindi. 12 13 14 15 16
item Piston rod O-singsing Piston seal Magent Piston
6 7 8 9 10 11
Naaayos na tornilyo Block slip Self lubricating bearing Cushionsingsing O-singsing Barrel
17 18 19 20 21
Magsuot ng singsing unan Spring cushion tornilyo takip

Airtac ISO6431 SI Pneumatic Cylinder Kit

Airtac ISO6431 SI Pneumatic Cylinder Kits

Hindi. 1 2 3 4 5
item Nut Takpan ang turnilyo ng koneksyon Seal ng piston rod Panakip sa ulo O-singsing
Hindi. 12 13 14 15 16
item Piston rod O-singsing Piston seal Magsuot ng singsing Piston
6 7 8 9 10 11
Naaayos na tornilyo Block slip Self lubricating bearing Cushionsingsing O-singsing Barrel
17 18 19 20 21
Plain na unan Spring cushion tornilyo takip

MA Mini Stainless Steel Pneumatic cylinder KITS

MA Mini Stainless Steel Pneumatic cylinder KITS

Hindi. 1 2 3 4 5 6
item Nut Nut Seal ng piston rod Panakip sa ulo O-singsing Naaayos na tornilyo
Hindi. 12 13 14 15 16 17
item Piston seal Piston Magsuot ng singsing Spring cushion tornilyo Rea cover
7 8 9 10 11
Self lubricating
tindig
Cushing ring O-singsing Barrel Piston rod

MAL Mini Pneumatic cylinder KITS

MAL Mini Pneumatic cylinder KITS

Hindi. 1 2 3 4 5
item Nut Nut Seal ng piston rod Panakip sa ulo Self lubricating
tindig
Hindi. 10 11 12 13 14
item Anti-bump cushion Piston seal Piston Magnet Magsuot ng singsing
6 7 8 9
O-singsing Barrel Piston rod O-singsing
15 16 17 18
Impact gasket Spring cushion Nut Takpan

Airtac SDA Compact Pneumatic cylinder KITS

Airtac SDA Compact Pneumatic cylinder KITS

Hindi. 1 2 3 4 5 6 7
item buckle Seal ng piston rod O-singsing Panakip sa ulo Self lubricating
tindig
unan Piston rod
Hindi. 8 9 10 11 12 13 14
item Piston C-singsing unan Barrel Takpan O-singsing buckle

FAQ:

Q1: Ano ang pneumatic cylinder kit?
A: Ang pneumatic cylinder kit ay tumutukoy sa mga accessories ng cylinder maliban sa cylinder barrel at piston rod, kabilang ang cylinder end cover, cylinder piston, sealing ring, atbp.
Q2: Ano ang materyal ng pneumatic cylinder cover?
A: Dahil sa kumplikadong hugis ng silindro na takip sa dulo, karaniwang ginagamit ang aluminum alloy casting.Kung ikukumpara sa mga cast iron cylinder head, ang aluminum alloy cylinder head ay may bentahe ng magandang thermal conductivity, na kapaki-pakinabang upang mapataas ang compression ratio at mapabuti ang kahusayan sa trabaho.Bilang karagdagan, kumpara sa cast iron, ang aluminyo na haluang metal ay may natitirang kalamangan sa magaan na timbang, na naaayon sa direksyon ng pag-unlad ng magaan na disenyo.
Q3: Ano ang pamantayan ng iyong cylinder kit?
A: Ang aming mga cylinder kit ay ginawa sa mahigpit na alinsunod sa laki ng cylinder at cylinder.Upang maiwasan ang pagtagas ng hangin, ang sukat ng dulong takip ay dapat tumugma sa laki ng silindro.
Halimbawa, ang pamantayan para sa SI pneumatic cylinders ay ISO6431, at ang aming kit standard ay ISO6431;ang pamantayan para sa DNC pneumatic cylinders ay VDMA24562, at ang aming kit standard ay VDMA24562.


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin